CHEKI MUHURI UNAODAIWA KUWA NI WA FREEMASON'S NA BWANA SAMWEL TENGA ALIYEFUNGUKA KATIKA KIPINDI CHA NJIA PANDA, CLOUDS FM...!!!

Kwa wale wenzangu na mie mlio kuwa mkisikiliza na kufuatilia kipindi cha Njia Panda kinacho rushwa na Clouds FM kwa takriban Jumapili 3 mfululizo kuhusu story ya bwana Samwel Tenga na issue yake ya FREEMASON basi pichani ndo ule muhuri wa moto ambao Samwel anadai ni alama kubwa aliyopigwa katika mgu wake wa kushoto kumtambulisha kwamba ni mwanachama wa FREEMASON, ni alama kama muhuri, iliyoambatana na KIAPO ambapo popote atakapokwenda atatambulika, amesema kwa sasa ndio inamsumbua sana kwa sababu chuma kilichotumika kumuwekea kimevunja mfupa, na hii aliifanya huko Afrika Kusini.

Msikose kipindi cha AMPLIFAYA kesho Jumatatu 19 March 2012 ambapo bwana  Samwel atafunguka na kuongelea baadhi ya watu maarufu wa Bongo ambao anadai alikutana nao alipo kwende kwenye Ukumbi wa FREEMASON uliopo Posta jijini Dar es salaam.

Kwa habari kamili na picha zaidi bofya hapa (Millardayo.com)

Share on Google Plus

About Jestina George

    Blogger Comment
    Facebook Comment

12 comments/maoni:

  1. Huyu anatafuta kifo

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kwa nn atafute kifo sielwi nifungueni mie

      Delete
  2. Najua kuna uhuru wa kuongea ila kuna uhuru wa kuabudu. Haijalishi ni nani anaabudu wapi, sio jukumu la mwingine kumtaja. Suala ni kwamba ANAWATAJA ILI IWEJE? Ananufaika ama kuinufaisha vipi jamii kwa kuwataja? Wangekuwa wauaji ama wanashiriki biashara haramu ama mafisadi ama waovu kwa namna yoyote ile ningeelewa. Nadhani ni haki kwake kusimulia EXPERIENCE yake katika Freemason kwa kuwa ametoka. Je! Akiwataja hao watu, jamii inufaike vipi? Nadhani "anawatafuta watu 'magharibi ya roho'"

    NAWAZA KWA SAUTI TUUUUU!!!!!

    ReplyDelete
  3. Hahaha anaulegi huyo samweli wa kufa mtu

    ReplyDelete
  4. Huyu jamaa anastress zake za maish akwa hiyo mi naona anaropoka tu ili aweze kupata msaada maana nadhani wamemuahidi kumsaidia. Lakini Mzee wa Changamoto umeonge ajambo la maana sana hpo anawataja kwa faidia ya nani au anafaidika nini? Ngoj atusubiri tusikie

    ReplyDelete
  5. Huyu jamaa muongo tena saaaana,uwezi tu ukawa freemason kifala fala freemason wako very makini and they choose u to join,not u choose to be freemason.ilianzaje hadi akawa freemason,don kno but,freemason illuminati is super power and secret organizations,ask your self y most of Hollywood are freemason and illuminati which means they are devil worshipers and they ain't got huo muhuli kama jamaa anavyodai..

    ReplyDelete
    Replies
    1. Huo muhuri wa Freemason waki South Africa. Jamaa anatupiga changa la macho huyu

      Delete
  6. Am nt sure hata kidogo kama uko right Samwel freemasons are not that kind of easy...k u just keep on giving us some more

    ReplyDelete
  7. HILO KOVU LA JERAHA TU

    ReplyDelete
    Replies
    1. Tena jeraha la Risasi.

      Delete

  8. Are you business man/woman, politician, musician, soccer player or
    student and you want to be rich, powerful and be famous in life. You
    can achieve your dreams by being a member of the Illuminati. With this
    all your dreams and heart desire can be fully accomplish
    It's optional to join the most powerful secret society in the world
    Illuminati, Order Accepted Worldwide or call the agent
    on(+447031946556) or +2347032073721 you will be guided through the
    whole process and be helped on how to join the occult.
    To Join the Illuminati family originally called the ILLUMINATE ORDER;
    explore the ends of riches…..I extend an open invitation to all those
    who agree with the concept of individual rights to apply to join the
    Illuminati Order. The more members it has, the greater its influence
    will be. Join the world of the happiest and most influenced people in
    the world and be the first to join in your community and spread the
    word of the famous BRUNT WALTER . Call (+447031946556) or
    +2347032073721 to Join the Illuminati family.
    Famous illuminate members
    Below is a list of famous illuminate members (both alleged & proven evidence)
    ? Aalyiah-illiminati
    ? Adele-illuminati
    ? Alicia-keys illuminate
    ? Barrack Obama- illuminati
    ? Beyoncé Knowles-illuminati
    ? The Pope illuminati
    ? Queen Elizabeth II illuminati
    ? George Soros illuminati
    ? Ben Bernanke illuminati
    ? George W. Bush illuminati
    ? Jay-Z illuminati
    ? Kanye West illuminati
    ? Rihanna illuminati
    ? Bob Dylan illuminati
    ? Beyoncé illuminati
    ? Lady Gaga illuminati
    ? Jim Carrey illuminati
    ? Willow Smith illuminati
    ? Nelson Mandela illuminate
    And many more. For more enquiries contact the country godfather agent on
    (+447031946556) or +2347032073721 or email joinilluminati618@gmail.com
    if you want to add on whatsapp add +2347032073721

    ReplyDelete