Loading...

VIDEO: TAKE ONE WITH WEMA SEPETU, MAMA YAKE NA SNURA...!!!

"Wema katengenezwa na ameisha kuwa!"




Katika kipindi cha Take One kinacho rushwa na kituo cha Clouds TV, Wema na Snura waongelea kuhusu urafiki wao na Mama Wema afunguka kuhusu mwanae na kutoa onyo kwa magazeti ya 'Udaku' yanyo mchafua mwanae kwamba ata kula nao sahani moja na kuwachukulia hatua za kisheria endapo watazidi kumchafua binti yake huyo.
Reactions: 
Wema Sepetu 7607680018201155932

Post a Comment

  1. wow Wema mom she's ain't joke!very nice mom and I believe what she said is very true!I real luv her.

    ReplyDelete

emo-but-icon

Home item

Follow by Email