SIKILIZA KWA MAKINI MAHOJIANO NA MHE. DR FAUSTINE NDUGULILIE PART 1...!!!

Sehemu ya kwanza kati ya mbili za mahojiano na Mbunge wa Kigamboni (CCM) Dr Faustine Ndugulile ambaye ameeleza mengi kuhusu kongamano kuu la UKIMWI alilohudhuria hapa Washington DC, hali ya mapambano ya UKIMWI nchini Tanzania na pia harakati zake BUNGENI.

Kagusia mgogoro wa MJI MPYA wa KIGAMBONI na mengineyo.
Karibuni
Share on Google Plus

About Jestina George

    Blogger Comment
    Facebook Comment

0 comments/maoni:

Post a Comment