BREAKING NEWS: KAJALA MASANJA SASA YUKO HURU! ATOKA KWA FAINI YA MILIONI 13...!!!

Kama tulivyo report hapo awali kuhusu hukumu ya Kajala Msanja ambayo alitakiwa kulipa faini ya  milioni 13  ili aweze kuwa huru na sasa tunafurahia kuwajulishia kwamba Mungu ni mkubwa maana tumepokea habari kwamba hiyo faini imesha lipwa na sasa kajala yuko huru. Shukrani nyingi ziwaendee #teambongomovies kwa moyo wao mkubwa wakujitolea kumchangia mwenzao hadi kuweza kutoka. Waendelee na moyo huo huo.


Share on Google Plus

About Jestina George

    Blogger Comment
    Facebook Comment

0 comments/maoni:

Post a Comment