Loading...

P-FUNK MAJANI AZUNGUMZIA KIFO CHA MSANII ALBERT MANGWEA {VIDEO}.

Reactions: 
P Funk Majani 1005288130870162064

Post a Comment

  1. Yes p -funk tel dem clouds fm wanapenda sana kunyonya bipaji vya watu datz nat gud!!ukiaangalia wasanii wengi sana wanaishi maisha magumu sana na awapati haki zao zinazostahili wanaopata ni wengine ambao awana vipaji vyovyote vipaji vyao ni kula talent za w2 datz nat fear! !! Thnx p-funk kwa ku2ambia ukweli ila wasanii plz jifunze kuwa na msimamo mtafika mbali la sivyo mtakua mna2miwa mpka mfe kama marehemu maskini!! Kama mnaona mnachopewa akilipi plz jifunzeni kusema no mtafika mbaki sana plz plz plz kwa wasanii umoja ni nguvu utengano ni uzaifu plz kuweni na umoja mtanyonywa mpka lini?????????????

    ReplyDelete

emo-but-icon

Home item