MICHANGO BADO YAHITAJIKA UJENZI WA MSIKITI KIJIJI CHA KIMBANGULILE MKURANGA PWANI


 Huu ndio msikiti wa Masjid Fisabillah ya Mlamleni uliopo Kijiji cha Kimbangulile, Wilaya ya Mkuranga , Mkoa wa Pwani. 
 Ujenzi wa Msikiti ukiwa umeanza.
Hivi ndivyo ujenzi ulipofikia katika ujenzi huo na bado fedha zinahitajika kwaajili ya kuendelea. 
 ***********
Tunamshukuru M/Mungu kwa Pumzi anayo endelea kutupa.

Ufuatao ni Mrejesho wa Michango yenu ya Ujenzi wa Msikiti wa Masjid Fisabillah ya Mlamleni , Mkoa wa Pwani , Wilaya ya Mkuranga , Kijiji cha Kimbangulile.



Ikumbukwe kupitia Blogs na Mitandao ya Kijamii tulitoa Wito na Tangazo la watu kujitolea Vifaa vya Ujenzi wa Msikiti ambao ulikuwa katika hali ya Manyasi .



Tunashukuru M/Mungu mwitikio ulikuwa Mzuri , Ndani ya Miezi miwili tumeweza kukusanya Fedha Tshs 4,352,022/= kwa Ajili ya Ujenzi huu wa Msikiti .



Kupitia Pesa hizi tuliweza Andaa Maandalizi ya Kiwanja , tulinunua Tofali , Cement na baadhi ya Vifaa vichache vya Kuanzia Ujenzi wa Msikiti huu.



Alhamdullilah tulianza kuchimba Msingi na kulaza Tofali 2000 , na hali Mnayo iona kwa Picha ni kutokana na Juhudi zetu na Nguvu zetu .

Naomba itambulike kutokana na Gharama kubwa ambayo itatumika katika kuhitimisha Ujenzi tupo katika Mazungumzo na Moja katika Shirika la Misaada ya Kidini lipate kuhitimisha  pale tulipo fikia wakati ambao tukiwa katika hali ya  kusubiria kufanya Majukumu mengine ya Kimaendeleo .



Nawashukuru wote mlio shiriki na Mtakao penda kushiriki zaidi katika PROJECT hizi za kheri .



Nichukue fursa hii vilevile kuwatakia Kheri ya Mwezi Mtukufu wa Ramadhan ambao unatuacha na pia Niwatakie Sikukuu Njema ya Eid el Fitri .



Tunakaribisha Zaidi Michango yenu kukamilika kwa hili ndio Mwanzo wa Mengine ,



Kwa Uchambuzi zaidi Ungana nami katika Mtandao wa Facebook : Kijana wa Kiislam Dsm .



WASILISHA MCHANGO WAKO KUPITIA NAMBA ZIFUATAZO .



+255715800772

+255673800772



+255689604780



Hakikisha Jina kabla ya kutuma GHALIB MONERO.

+254725113783 M- pesa KENYA (Ali Hamis)

Waliopo Uingereza wawasiliane Na +447460340642



Au



WESTERN UNION : Receiver Name :- GHALIB NASSOR MONERO.

Tunawashukuru kwa Michango yenu ya hali na Mali.

Na mtumishi wenu katika kheri .



GHALIB NASSOR MONERO L AZHARY .

Share on Google Plus

About Jestina George

    Blogger Comment
    Facebook Comment

0 comments/maoni:

Post a Comment