Majina na Jumla ya Wabunge wote wa Bunge la 11 na Majimbo watokayo


1 Dk Charles Tizeba- Buchosa CCM

2 Nimrod Mkono- Butiama CCM

3 Omar Badwel- Chilonwa CCM

4 Kanyasu John- Geita Mjini CCM

5 Pudensiana Kikwembe- Kavuu CCM

6 Sixtus Mapunda- Mbinga Mjini CCM

7 Hassan Masala- Nachingwea CCM

8 Abdallah Chikota- Nanyamba CCM

9 Richard Mbogo- Nsimbo CCM

10 Ester Matiko- Tarime Mjini CHADEMA

11 Mwakajoka Frank- Tunduma CHADEMA

12 Joshua Nassari- Arumeru Magharibi CHADEMA

13 Dk Shukuru Kawambwa- Bagamoyo CCM

14 Andrew Chenge- Bariadi Magharibi CCM

15 Oscar Mukasa- Biharamulo Magharibi CCM

16 Wilfred Lwakatare- Bukoba Mjini CHADEMA

17 Jasson Rwikiza- Bukoba Vijijini CCM

18 Dotto Biteko- Bukombe CCM

19 Eshter Bulaya- Bunda Mjini CHADEMA

20 Raphael Chegeni- Busega CCM

21 Atupele Mwakibete Busekelo- Rungwe Mashariki CCM

22 Bilango Samson- Buyungu CHADEMA

23 Ridhiwani Kikwete- Chalinze CCM

24 Anthony Mavunde- Dodoma Mjini CCM

25 Freeman Mbowe- Hai CHADEMA

26 Mboni Mhita- Handeni CCM

27 Musa Ntimizi- Igalula CCM

28 Dk Dalaly Kafumu- Igunga CCM

29 Musa Hassan Zungu- Ilala CCM

30 Janeth Mbene- Ileje CCM

31 Anjelina Mabula- Ilemela CCM

32 Mchungaji Peter Msigwa- Iringa Mjini CHADEMA

33 William Lukuvi- Isimani CCM

34 Njalu Daud Silanga Itilima- Bariadi Mashariki Mkoa CCM

35 Jumanne Kishimba- Kahama Mjini CCM

36 Josephat Kandege- Kalambo CCM

37 Godfrey Mgimwa- Kalenga CCM

38 Innocent Bashangwa- Karagwe CCM

39 Silvestry Koka- Kibaha Mjini CCM

40 John Mnyika -Kibamba CHADEMA

41 Ally Seif Ungando- Kibiti CCM

42 Hasna Mwilima- Kigoma Kusini CCM

43 Kigua Omari- Kilindi CCM

44 Vinance Mwamoto- Kilolo CCM

45 Peter Lijualikali- Kilombero CHADEMA

46 Vedasto Edger- Kilwa Kaskazini CUF

47 Saidi Bungara- Kilwa Kusini CUF

48 Luhaga Mpina- Kisesa CCM

49 Suleman Nchambi- Kishapu CCM

50 Emmanuel Papian- Kiteto CCM

51 Edwin Sanda- Kondoa Mjini CCM

52 Stephen Ngonyani- Korogwe Vijijini CCM

53 Mary Chatanda- Korogwe Mjini CCM

54 Shanif Mansoor- Kwimba CCM

55 Dk Harrison- Mwakyembe Kyela CCM

56 Innocent Bilakwate- Kyerwa CCM

57 Zubery Kuchauka- Liwale CUF

58 Onesmo ole Nangole- Longido CHADEMA

59 Victor Mwambalaswa- Lupa CCM

60 Cosato Chumi -Mafinga Mjini CCM

61 Boniventura Destery- Magu CCM

62 Dk Norman Sigala- Makete CCM

63 Seif Gulamali- Manonga CCM

64 Mashimba Ndaki- Maswa Magharibi CCM

65 Stanslaus Nyongo- Maswa Mashariki CCM

66 Mangungu Ali- Mbagala CCM

67 Aroon Mulla- Mbarali CCM

68 Joseph Mbilinyi- Mbeya Mjini CHADEMA

69 Augustino Masele- Mbogwe CCM

70 Zacharia Paul Isaay- Mbulu CCM

71 Hassan Hassan- Babali Mchinga CUF

72 Salum Khamis- Meatu CCM

73 Joseph Haule- Mikumi CHADEMA

74 Charles Kitwanga- Misungwi CCM

75 Dustan Kitandula- Mkinga CCM

76 Abdallah Ulega- Mkuranga CCM

77 Rashidi Shangaz- Mlalo CCM

78 Susana Kiwanga- Mlimba CHADEMA

79 Julius Kalanga- Monduli CHADEMA

80 Mgumba Omari- Morogoro KusiniMashariki CCM

81 Anthony Komu- Moshi Vijijini CHADEMA

82 George Lubeleje- Mpwapwa CCM

83 Ezekiel Maige- Msalala CCM

84 Nape Nnauye- Mtama CCM

85 Livingstone- Lusinde Mtera CCM

86 Hawa Ghasia- Mtwara Vijijini CCM

87 Mahamoud Mgimwa- Mufindi Kaskazini CCM

88 Mendrad Kigola- Mufindi Kusini CCM

89 Atashasta Nditiye- Muhambwe CCM

90 Rajab Adadi- Muheza CCM

91 Charles Mwijage- Muleba Kaskazini CCM

92 Pro Anna Tibaijuka- Muleba Kusini CCM

93 Vedastus Mathayo- Musoma Mjini CCM

94 Prof Sospeter Muhongo- Musoma Vijijini CCM

95 Prof Jumanne Maghembe- Mwanga CCM

96 Kangi Lugola- Mwibara CCM

97 Dua Nkuruma- Nanyumbu CCM

98 Cesil Mwambe- Ndanda CHADEMA

99 George Mkuchika - Newala Mjini CCM

100 Alex Rafael Gashaza- Ngara CCM

101 Joram Hongoli Njombe Kaskazini CCM

102 Ally Mohamedi- Nkasi Kaskazini CCM

103 Desderius Mipata- Nkasi Kusini CCM

104 Dk Diodorus Kamala- Nkenge CCM

105 Stanslaus Mabula- Nyamagana CCM

106 Hussein Kassu- Nyangwale CCM

107 Hussein Bashe- Nzega Mjini CCM

108 Jumaa Aweso- Pangani CCM

109 Jenista Mhagama- Peramiho CCM

110 Joseph Selasini - Rombo CHADEMA

111 Mohamed Mchengerwa- Rufiji CCM

112 Saul Amon Rungwe -Magharibi CCM

113 Dk Mathayo David- Same Magharibi CCM

114 Naghenjwa Kaboyoka- Same Mashariki CHADEMA

115 William Ngereja- Sengerema CCM

116 Steven Masele- Shinyanga Mjini CCM

117 Joseph Kakunda- Sikonge CCM

118 Tundu Lissu- Singida Mashariki CHADEMA

119 Ahmed Salum- Solwa CCM

120 Leonidas Gama- Songea Mjini CCM

121 Aeshi Hilaly- Sumbawanga Mjini CCM

122 Richard Ndasa- Sumve CCM

123 Almas Maige- Tabora Kaskazini CCM

124 Emmanuel Mwakasaka- Tabora Mjini CCM

125 Abdallah Mtolea- Temeke CUF

126 Ramo Makani- Tunduru Kaskazini CCM

127 Daimu Mpakate -Tunduru Kusini CCM

128 Saed Kubenea- Ubungo CHADEMA

129 Joseph Mkundi- Ukerewe CHADEMA

130 Waitara Mwita- Ukonga CHADEMA

131 Magreth Sitta- Urambo Mashariki CCM

132 James Mbatia -Vunjo NCCR-Mageuzi

133 Japhet Hasunga- Vwawa CCM

134 Gipson Ole Meseyeki- Arumeru Magharibi CHADEMA

135 Joshua Nassari -Arumeru Mashariki CHADEMA

136 Pauline Gekul -Babati Mjini CHADEMA

137 Jitu Vrajlal Son -Babati Vijijini CCM

138 Albert Obama- Buhingwe CCM

139 January Makamba- Bumbuli CCM

140 Boniphace Mwita -Bunda Vijijini CCM

141 Lolesia Bukwimba- Busanda CCM

142 Dr Merdad Kalemani -Chananja Chato CCM

143 Juma Nkamia -Chemba CCM

144 Ahmed Shabiby -Gairo CCM

145 Joseph Musukuma- Geita Vijijini CCM

146 Mary Nagu -Hanang CCM

147 Magdalena Sakaya- Kaliua CUF

148 Willy Qambalo- Karatu CHADEMA

149 Daniel Nsanzugwanko- Kasulu Mjini CCM

150 Holle Vuma- Kasulu Vijijini CCM

151 Hamoud Jumaa- Kibaha Vijijini CCM

152 George Simbachawene- Kibakwe CCM

153 Peter Serukamba- Kigoma Kaskazini CCM

154 Zitto Kabwe -Kigoma Mjini ACT

155 Bawasili Mbaraka- Kilosa Kati CCM

156 Suleiman Jaffo- Kisarawe CCM

157 Dk Ashatu Kijaji -KONDOA VIJINI CCM

158 Job Ndugai -Kongwa CCM

159 Hassan Seleman -Lindi Urban CCM

160 Kitwana Dau- Mafia CCM

161 Dk Haji Mponda -Malinyi CCM

162 Manase Njeza -Mbeya Vijijini CCM

163 Martin Msuha- Mbinga Rural CCM

164 Pascal Haonga- Mbozi CHADEMA

165 Flatey Gregory Massay -Mbulu Vijijini CCM

166 Mhandisi Kamwele- Mlele CCM

167 David Silinde-Momba CHADEMA

168 Mbena Joseph- Morogoro Kusini CCM

169 AbdulaAziz Abood- Morogoro Mjini CCM

170 Jaffar Michael -Moshi Mjini CHADEMA

171 Sebastian Kapufi -Mpanda Mjini CCM

172 Moshi Kakoso- Mpanda vijijini CCM

173 Maftaah Nachuma -Mtwara Mjini CUF

174 Suleiman Saddiq Murad -Mvomero CCM

175 Rashid Akbal -Newala Vijijini CCM

176 William Ole Nasha -Ngorongoro CCM

177 Edward Mwalongo -Njombe Urban CCM

178 Dr Khamis Kigwangalla- Nzega Vijijini CCM

179 Lameck Airo- Rorya CCM

180 Kassim Majaliwa- Ruangwa CCM

181 Marwa Ryoba- Serengeti CHADEMA

182 Dk Godwin Mollel -Siha CHADEMA

183 James Ole Millya -Simanjiro CHADEMA

184 Philipo Mulugo- Songwe CCM

185 Ahmad Katani -Tandahimba CUF

186 Mussa Mbarouk -Tanga Mjini CUF

187 John Heche- Tarime Vijijini CHADEMA

BUNGE LA KUMI NA MOJA (2015-2020)

1. Idadi ya Majimbo ni - 264.

Majimbo 258 tayari yameshapata Wabunge kama ifuatavyo:

CCM wabunge - 182

CUF - 39

CHADEMA - 35

ACT - 1

NCCR - 1

2. Baraza la Wawakilishi - 5

3. Uteuzi wa Raisi - 10

4. Mwanasheria Mkuu - 1

5. Spika wa Bunge kama hatakuwa Mbunge - 1
6. Viti Maalumu

(i) CCM - 63

(ii) CHADEMA - 43

(iii) CUF - 7

(iv) NCCR - 0

(v) ACT - 0
7. Majimbo yafuatayo hayajapata Wabunge kutokana na sababu mbalimbali na uchaguzi utarudiwa.

(a) Lushoto

(b) Ulanga Mashariki

(c) Ludewa

(d) Masasi

(e) Handeni Mjini

(f) Arusha Mjini

(g) Lulindi

(h) Kijitoupele

HIVYO BASI;
Jumla ya Wabunge wote wa Bunge la Kumi na moja la Jamhuri ya Muungano wa Tanzania watakuwa (396) kwa mgawanyo ufuatao;

1. CCM - 245

2. CHADEMA - 78

3. CUF - 46

4. ACT - 1

5. NCCR - 1

6. Uteuzi wa Rais - 10

7. Mwanasheria Mkuu - 1

8 . Wawakilishi - 5

9. Spika - 1

10. Majimbo yaliyosalia 8





Share on Google Plus

About Jestina George

    Blogger Comment
    Facebook Comment

0 comments/maoni:

Post a Comment