TANGAZO LA MSIBA: MAREHEMU ABEID SAID MPATE

Marehemu Abeid Said aka "Mpate" wakati wa chai wake 

A'alaykum warahmatuLlahi wabarakatuh, 
Ina Llillah waina ilaih rajiun.
Ndugu zetu wa kiislam, tumepata faradh katika mji wetu wa coventry, Jana (06/01/2016)  ndugu yetu Abeid said (MPATE) ametangulia mbele ya haki. Ni wajib  wetu waislam kumstiri muislam  Mwenzetu.  
Tunaomba  michango yenu ili tuweze  kumstiri  ndugu yetu kwa chochote utakacho  jaaliwa inshAllah.
Jina : Mohamed Saleh 
Account number: 19891363
Sort :  30-92-33
Lloyd.  
: 07939294471 (wanawake)
:07801750508 (wanaume )
Maziko tutawajulisha baada ya kupatikana  mwili wa marehemu, InshAllah. 
Tafadhali ukipata ujumbe huu mtumie na mwenzio
Shukran  wa JazakumLlah khayran.
Share on Google Plus

About Jestina George

    Blogger Comment
    Facebook Comment

0 comments/maoni:

Post a Comment