HAPPY 1ST BIRTHDAY BABY TARAJ WAKUACHE.

 Happy Birthday to a darling little angel Taraj. May God bless you with many more. We love You.





Share on Google Plus

About Jestina George

    Blogger Comment
    Facebook Comment

1 comments/maoni:

  1. Mashallah mungu awakuzie mtoto wenu. jamani mmefanya la maana sana hakuna kitu kizur mlichokifanya kama kwa mtoto wenu kuwakutanisha. Muendelee hivyo hivyo kwa ajili ya kiumbe wenu msisikize maneno ya watu kiukweli mtoto anahitaji baba na mama. Hongerani sana.

    ReplyDelete