UVCCM KULA SAHANI MOJA NA WALIOFUJA MALI ZAO

Na Woinde Shizza,Kilimanjaro 

Jumuiya ya vijana UVCCM  imetoa  wiki moja  kwa wale wote waliouza viwanja na rasilimali za jumuiya hiyo kujiandaa  kwa ajili ya kupelekwa  mahakani .

Agizo hilo limetolewa na   kaimu katibu mkuu wa UVCCM taifa Shaka hamdu Shaka wakati akiongea na viongozi wa umoja  huo wakiwemo wenyeviti wa mikoa ,wenyeviti wa wilaya pamoja na makatibu wa  umoja huo kutoka katika mikoa ya Arusha ,kilimanjaro pamoja na manyara waliokutana katika ofisi ya CCM  wilaya moshi mjini katika majumuisho ya ziara yake  alikuwa akifanya katika mikoa hiyo.

Alisema  kuwa baadhi ya watu wamegeuza mali za jumuiya hiyo kama shamba la bibi kwani kila mtu amaekuwa  akitumia mali hizo na kuzitawanya kama anavyotaka hivyo ataakikisha anawachukulia hatua kali za kisheria kwa kuwapeleka mahakamani wale wote ambao wamehusika kufanya hivyo.

 Alibainisha kuwa kwa sasa hivi katika uongozi wake amethamiria  kuimarisha jumuiya hiyo  ,na hata pepesa macho  kwa yeyote yule wala kumuonea huruma yeyote yule ambaye amezifanya mali hizo za jumuiya kama shamba la bibi.

"nasema lazima nitampeleka  mtu mahakamani  ambaye atachezea mali za jumuiya  kwani sasa ivi  watu wengi wamegeuza jumuiya  kama  yao sasa nasema hivi nita kula nao sahani moja bila kuwaonea haya wala aibu tunataka kazi ambazo zinafanywa na jumuiya hii zionekana na watu wasione jumuiya hii kama mzigo ,tunataka kazi zinazofanywa na jumuiya zitambulike na tusiwe kama mzigo ndani ya chama sisi ni vijana  tunanguvu ,uwezo tunao tukiamua kufanya kwa moyo na kwa nguvu zetu zote"Alisema Shaka.

Pia kwa upande wa utendaji  ndani ya Jumuiya hiyo alisema kuwa kwa mtendaji yeyote  ambaye anaona awezi kwenda na mabadiliko na kasi anayoitaka aachie ngazi mapema  kabla ajamkuta maana atamuonea huruma yeyote kwani awataki watendaji wavivu wala mizigo ndani ya chama .

"napenda kusema kwa upande wa watendaji aijalishi wewe ni mwenyekiti ,katibu  au hata katibu hamasa ukiona uwezi kuifanyia kazi chama achiangazi mapema tuandikie tuambie umeshindwa kazi dai mafao yako uondoke mapema kabla atujakukuta maana tukikukuta atuna cha salia mtume lazima tutakutoa narudia tena atutaki viongozi mizigo tunataka viongozi ambao wanafanya na wanafanya kitu kinachoonekana sio wanakaa tu ofisini kula kiyoyozi"alisema Shaka .
Alibainisha kuwa muda wa majungu ,fitina ,umbea na poroja umeisha na sasa ivi kinachoitajika  ni mabadiliko ya utekelezaji  wa majukumu ya kazi za kila siku kufuata vikao vya kikanuni  na kubuni  miradi ya maendeleo na itayokuza uchumi  kwani UVCCM  anayoitaji kwa sasa ni ya siasa na uchumi huku akiziagiza wilaya zote na mikoa kubuni miradi mbalimbali ya maendeleo.
wabibi waliouthuria mkutano wa shaka w wakiwa wanateta jambo
Share on Google Plus

About Jestina George

    Blogger Comment
    Facebook Comment

0 comments/maoni:

Post a Comment