Amber Rose kushuka Dar kwenye mkesha wa X mas ulo andaliwa na WASAFI CLASSIC??


So mwisho wa mwaka ndo huu na wengi wana andaa matamasha yao basi na wengine wakiwa wameanza kuya kickisha sasa hivi.
Jana mmoja wa managers Sall_sk


wa WCB aliuliza kwenye insta page yake kwamba

Wangapi watu wanataka huyu dada ashuke bongo siku akinukishe watu wale nae Bata???

I guess watakuwa kwenye mazungumzo na Amber rose aje kwa ajili ya mkesha wa x masi wa tarehe 24 utakaofanyika na kaundaliwa na WCB 

Picha hiyo pia ilikuwa reposted na Diamond Platnumz 
Share on Google Plus

About mwanaidinuhu

    Blogger Comment
    Facebook Comment

0 comments/maoni:

Post a Comment