Kupanda bei ya umeme hakutaathiri wateja wa kawaida – TANESCO



Shirika la umeme nchini TANESCO limesema halina mpango wa kupandisha bei za umeme kwa watumiaji wadogo na badala yake mpango huo upo kwa watumiaji wakubwa.
Akizungumza jijini Dar es salaam, Mkurugenzi Mtendaji wa Shirika la Umeme Tanzania (TANESCO), Mhandisi Felchesmi Mramba, amesema kuwa hakuna haja ya wananchi kuwa na wasiwasi kuhusu mapendekezo yaliyo wasilishwa na mamlaka ya udhibiti wa huduma Za nishati na maji EWURA.
“Niwatoe hofu wananchi kwamba yale mapendekezo tuliyoyapeleka wananchi wa kawaida wale wanaotumia umeme mdogo bei zao hazitaathirika sana. Kuna jambo moja ambalo tumelitazama kwa mtazamo tofauti, unajua sasa hivi we mteja wa kawaida unalipa sawasawa na kampuni zinazoweka mabango barabarani ambazo ni kampuni za kibiashara,” alisema Mramba.
“Sasa katika mapendekezo tuliyopeleka EWURA tulikuwa tunamuomba aangalie kwamba yale makampuni yanayofanya biashara za mabango ya matangazo yasilipe sawasawa na mteja wa nyumbani bei yake iende juu zaidi.”
Share on Google Plus

About mwanaidinuhu

    Blogger Comment
    Facebook Comment

0 comments/maoni:

Post a Comment