Hamisa Mobetto amfariji Lulu kwa maneno mazito,akisema jinsi mtoto wake Fancy alivyomzoea Lulu

Jana ndiyo hukumu ya Elizabeth Michael muigizaji maarufu tunaomjua zaidi kwa jina la Lulu,na mastaa wengi walimlilia Lulu ila Hamisa Mobetto ambaey wengi walidhani anatofauti na muigizaji huyu alionyesha wazi kwamba wako sawa na mtoto wake Hamisa ambaye baba yake ni Majizzo anaesaidikiwa kua ni mpenzi wa Lulu.

Kupitia instagram story ya Hamisa aliandika haya 
Ni Mapito Tu aunty ake Fansy πŸ™πŸΎπŸ’–

....... kinachoniuma Zaidi Ni how much 
Fantasy amekuzoea πŸ™ŒπŸΎ.
.
We are both not ready for that change katika maisha yetu.
MUNGU akupe Nguvu Na kukusimamia love .πŸ™πŸΎ❤️
M/Mungu ampe Nguvu mama Yako katika kipindi hichi without forgetting Mdogo ako Iki ....sijui kama nitaweza kumuona bila kutokwa na machozi .😰
.
. πŸ™πŸΎ am not ready baby πŸ™πŸΎπŸ’–
Share on Google Plus

About mwanaidinuhu

    Blogger Comment
    Facebook Comment

0 comments/maoni:

Post a Comment