Martin Kadinda ajibu kuhusu lipstick za Wema Sepetu kupigwa ‘stop’

Baada ya taarifa kuwepo kuwa bidhaa za lipstick ‘Kiss’ za Wema Sepetu kupingwa maarufu na Mamlaka ya Chakula na Dawa Nchini (TFDA), mtu wa karibu na mrembo huyo Martin Kadinda amesema hawana taarifa hizo.

Martin Kadinda  ambaye aliwahi kuwa meneja wa Wema ameiambia TV E kuwa wao walikuwa na vibali vyote vya kuuza bidhaa hizo na kwa sasa hawana tena bidhaa zozote kwani wameshauza.
“Hatuna taarifa kwa sababu vibali vyote vipo na hizo zilishaenda sokoni na zilishaisha, kwa hiyo sisi kama sisi hatuna tayari zipo sokoni” amesema.
“Kama ni mtu aliamka na kuamua kuandika all the best kwake, sisi mziko ulishakwisha alitengeneza product za kwanza now anakuja na product nyingine” amesisitiza.
credit ;bongo5
Share on Google Plus

About mwanaidinuhu

    Blogger Comment
    Facebook Comment

0 comments/maoni:

Post a Comment