Zari Aomba kuchangiwa hela ili Afungua kliniki ya wanawake Dar

Zari amefikisha Million 4 za followers instagram na kusherehekea amewashukuru mashabiki wake na pia ameomba kuchangiwa dolor 1 ambayo ni sawa na 2000.

Ameandika
 Sasa Mnichiangieni $1 kila mtu tujenge clinic ya wanawake sehemu yoyote dar, Najua tukiipata Baba Magufuli atatupa kiwanja….๐Ÿ˜๐Ÿ˜ #JustSayingPENDA SANA NYINYI.❤THANK YOU SO MUCH FOR 4M. 
LOVE YOU ALL๐ŸŒน”

Share on Google Plus

About mwanaidinuhu

    Blogger Comment
    Facebook Comment

0 comments/maoni:

Post a Comment