40 Ya Mtoto wa Zamaradi Mketema Ilivyonoga + Mastaa wa Bongo Movie na sare yao

Juzi ilikua 40 ya mtoto wa mtangazaji maarufu Zamaradi Mketema .Mtoto wake wa 3 King Salah alifikisha siku 40 tangu kuzaliwa kwake.
Shughuli ilifana sana na Wanakamati walivaa Greenery rangi ya mwaka ya 2016,walipendeza sana.
DECOR ilifanywa na partyboxevents
















Irene Paul





Wema Sepetu




Aunty Ezekiel



Faiza Ally

Kajala









Share on Google Plus

About mwanaidinuhu

    Blogger Comment
    Facebook Comment

0 comments/maoni:

Post a Comment