Snura Mushi Kaeleza Asivyopenda Mpenzi wake kuitwa Ben 10

Snura na mpenzi wake Minu wamekuja na wimbo mpya waitwa shongo,sasa wanafanya tour kwenye media mbalimbali kuutangaza wimbo huo.

Akiwa kwenye Bongo 5 aliulizwa issue ya yeye anachukuliaje maneno kama Ki Ben 10 ambalo watu wengi huwa wanamuita mpenzi wake,au kwamba anambemenda kijana huyo.
Haya ndo majibu yake 
Share on Google Plus

About mwanaidinuhu

    Blogger Comment
    Facebook Comment

0 comments/maoni:

Post a Comment

Note: only a member of this blog may post a comment.