Habari njema kwa wana Hip Hop ,Godzilla kurudi kwa kishindo

Tasnia ya burudani nchini Tanzania inatarajia kusikia tena muziki mpya wa nguli wa Hip Hop na 'freestyle' aliyeaga dunia hivi karibuni, Golden Jacob (Godzilla).

Kwenye acount yake ambayo inaendeshwa na mmoja wa wana familia, ametoa taarifa kuwa Godzilla aliacha nyimbo zaidi ya mia moja (100) studio, ambazo wataanza kuziachia hivi karibuni.

Taarifa iliyotolewa na acount ya Godzilla


Soon he will be back with A lot of stuff..... He had more than 100+ tracks in stock... why not??
Godzilla alifariki dunia Februari 13 mwaka huu, baada ya kufariki ghafla, na kuleta simanzi kubwa kwenye tasnia ya burudani nchini Tanzania na Afrika Mashariki.
credit::EATV

Share on Google Plus

About mwanaidinuhu

    Blogger Comment
    Facebook Comment

0 comments/maoni:

Post a Comment