Mtandao wa Instagram umeanza kuficha Likes ,haya yakiwa majaribio kwenye kutekeleza Azma yao ya kuficha Likes za watumiaji.


Mtandao wa instagram umeanza kufanya majaribio ya kuficha Likes Katika post ambazo mtumiaji atakuwa amezipandisha. Taarifa hiyo imetolewa na kiongozi wa mtandao huo anaefahamika kwa jina la Adam Mosseri.


Mabadiliko makubwa ni jaribio la kufanya programu iwe mahali bora zaidi, kwa kuruhusu watu kuzingatia machapisho yaliyoshirikishwa badala ya kuwa wamekusanyika au likes kiasi gani.
Awali, kipengele kitazinduliwa na watumiaji wengine huko Canada. Lakini hatimaye inaweza kufikia watumiaji wote, na kuwaacha hawawezi kuona wangapi wanapenda posts zao kupata.
“Baadaye wiki hii, tunaendesha mtihani huko Canada ambao huondoa idadi ya vipendwa kwenye picha na maoni ya video katika Feed, Kurasa za Permalink na Profaili,” msemaji wa Instagram aliiambia TechCrunch, ambayo ilianza taarifa ya kwanza. “Tunajaribu hili kwa sababu tunataka wafuasi wako kuzingatia picha na video unazoshiriki, sio wangapi wanaopenda.
Update hiyo imeanza majaribio huko Canada, lengo kubwa la kuficha likes ngapi mtu amepata ni kuwapa nafasi watumiaji ku-focus zaidi na post iliyotumwa na sio likes ngapi mtu amepata.

Share on Google Plus

About mwanaidinuhu

    Blogger Comment
    Facebook Comment

0 comments/maoni:

Post a Comment