Rosa Ree Azuiwa kwa miezi 6 kutojihusisha na muziki adhabu kutoka BASATA

Baraza la Sanaa Taifa (BASATA) limemfungia miezi 6 msanii wa kike wa muziki wa hip hop hapa Tanzania, Rosa Ree kutojihusisha na shughuli zozote za kimuziki kwa makosa matatu likiwemo la kuachia video inayokiuka maadili ya kitanzania.

Akithibitisha taarifa hizo, Kaimu Katibu Mkuu Mtendaji BASATA, Onesmo Kayanda amesema kuwa msanii huyo pia amepigwa faini ya Tsh. milioni 2 kwa kosa la kufanya kazi za sanaa nje ya nchi bila kibali kutoka BASATA kama sheria inavyotaka.
Wimbo huo  wa ‘Vitamin U’ uliomponza Rosa Ree, Ameshirikishwa na msanii mwenzie kutoka Kenya, Timmy Tdat.
CREDIT ;Bongo5
Share on Google Plus

About mwanaidinuhu

    Blogger Comment
    Facebook Comment

0 comments/maoni:

Post a Comment

Note: only a member of this blog may post a comment.